Muna ba da garanti na shekara ɗaya (1) da goyan bayan fasaha na rayuwa.
Idan ana sarrafa/amfani da injuna ƙarƙashin umarni da kuma yadda ya kamata kuma kowane ɗayan sassan ya lalace a cikin lokacin garanti, za mu aika sabbin sassa kyauta.
Duk wani matsala/matsalolin da suka taso masu siye za su iya tuntuɓe mu don magance matsalar harbi.
Ba za mu ɗauki alhakin kowane ɗayan waɗannan yanayi ba:
a. Na'ura ta rushe saboda rashin amfani da mai shi/ma'aikaci bayan an amince da na'urar a lokacin da ta fara isowa.
b. Lalacewa daga shigarwa ko turawa ba daidai ba.
c. Lalacewar LCD/allon taɓawa saboda fallasa zuwa haske mai ƙarfi kai tsaye.
Muna kan layi 12 hours / day * 5 days/week (8:00-20:00, Beijing Time) don goyon bayan tallace-tallace.