EN
Dukkan Bayanai
EN

[email kariya]

Waɗanne irin ramummuka ka sani game da injunan sayarwa?

views:9 About the Author: Buga Lokaci: 9 Origin:

Yanzu injin sayar da kaya ba wai kawai sayar da abin sha da kayan ciye-ciye ba ne, amma har ya kai ga samfuran da yawa, kamar injin sayar da kayan shafawa, injin sayar da ice cream, injin sayar da kayan marmari da kayan lambu, injin sayar da kayayyakin manya.

Dangane da samfuran daban, an zaɓi nau'ikan ramummuka daban-daban, gami da ramummuka masu siffa iri-iri, ramuka na bazara / ɗamara, kabad kabad da sauran wurare.

Don haka, menene ramuka masu sayar da kayan gama gari?

1. Ramin karkace ramummuka

Irin wannan tashar tana da halaye na tsari mai sauƙi kuma ana iya siyar da nau'ikan kayayyaki da yawa. Yana iya siyar da abinci na yau da kullun, buƙatun yau da kullun da sauran ƙananan kayayyaki, gami da abubuwan sha na kwalba.

7a6af06f96b3075d216f93dffe8298f


2. Belt ramummuka

Za'a iya faɗin ramuka belin kari ne na ramukan bazara, wanda ke da ƙuntatawa da yawa kuma ya dace da siyar da kaya tare da tsayayyen marufi kuma ba mai sauƙi ba ne.

9g-sayarwa-inji-1


3. S-siffofin ramummuka

Rakunan S-dimbin yawa an haɓaka musamman don injunan sayar da abin sha. Yana iya siyar da kowane irin abin sha na kwalba da na gwangwani. Ana shaye-shaye a cikin abubuwan da ke ciki, suna jujjuyawa ta karfinsu, kuma ba zasu makale ba. Ana fitar da fitarwa ta hanyar hanyar lantarki.

19s-sayarwa-inji


4. Kullewa

Kowane akwati yana da ƙofofi daban-daban da hanyoyin sarrafawa. Kuma akwati ɗaya na iya samun abu ɗaya ko saitin kaya ɗaya.

MCS-4D-siyarwa-inji